ราคา 2300000.00 บาท
รายละเอียด
ขนาดห้อง 65.0 ตารางเมตร
ราคาต่อตารางเมตร 35384.62 บาท/ตารางเมตร
ชั้น 8
เลขที่ห้อง 1
โครงการ รีเจ้นท์โฮม 6 ประชาชื่น | Regent Home VI Prachachuen | รีเจ้นท์โฮม 6 | Regent Home 6 | รีเจ้นท์โฮม ประชาชื่น | Regent Home Prachachuen

zeafernly land
0887269071
2018-10-31 10:34:38.0
เลขที่ประกาศ: 258715
รายละเอียดเพิ่มเติม
C36030 ขาย The Regent home ประชาชื่น 6 เฟส 2 ใกล้ม.เกษตร 65ตรม

The regent homeประชาชื่น ใกล้ม.เกษตร
รีเจ้นท์โฮม ประชาชื่น

ชั้น8 ขนาด65 ตรม. 1ห้องนอน 2ห้องน้ำ 1ห้องนั่งเล่น
แถมเฟอร์นิเจอร์ เฉพาะเฟอร์นิเจอร์ที่ build in ตู้ที่ยึดติด ที่ห้องนอนและห้องครัว

ที่ตั้ง 6 เฟส 2 ซอย พงษ์เพชรนิเวศน์แยก 6-1 แขวง จตุจักร เขต จตุจักร กรุงเทพมหานคร 10900

ใกล้ สวนจัตุจักร

** เสนอขาย 2,300,000 บาท (วันโอนฝ่ายละครึ่ง)

Code No: C36030
(เพื่อความสะดวกรวดเร็วกรุณาแจ้งรหัสทรัพย์)

สนใจติดต่อ/Contact
คุณสิตา 088-726-9071
คุณรัฐกิตติ์ 086-346-1937
LINE ID : @goodhomecondo (มี@ด้วยนะ)
www.goodhomecondo.com

รับฝาก ซื้อ-ขาย-เช่า อสังหาริมทรัพย์ ทุกชนิด ฟรีค่าโฆษณาการตลาด
รับ จำนอง-ขายฝาก ( โฉนด=เงินด่วน )
รับซื้อบ้านเก่า บ้านผ่อนไม่ไหว *มีค่าแนะนำ

รายละเอียดเพิ่มเติม:
รีเจ้นท์โฮม 6 ประชาชื่น Regent Home VI Prachachuen
รีเจ้นท์โฮม 6 ประชาชื่น | Regent Home VI Prachachuen | รีเจ้นท์โฮม 6 | Regent Home 6 | รีเจ้นท์โฮม ประชาชื่น | Regent Home Prachachuen

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: รีเจ้นท์โฮม 6 ประชาชื่น | Regent Home VI Prachachuen